Gaviscon Dual Action Gói 10ml chống trào ngược dạ dày hiệu quả

Gaviscon Dual Action hỗ trợ cải thiện các triệu chứng của trào ngược dạ dày – thực quản như ợ nóng, khó tiêu và ợ chua liên quan đến sự trào ngược như sau bữa ăn, hoặc trong khi mang thai hoặc trên người có các triệu chứng liên quan viêm thực quản do trào ngược.

Gaviscon Dual Action Gói 10ml

Gaviscon Dual Action – hỗ trợ cải thiện tình trạng trào ngược dạ dày.

Công dụng của Gaviscon Dual Action

– Gaviscon Dual Action hỗ trợ cải thiện các triệu chứng của trào ngược dạ dày – thực quản như ợ nóng, khó tiêu và ợ chua liên quan đến sự trào ngược như sau bữa ăn, hoặc trong khi mang thai hoặc trên người có các triệu chứng liên quan viêm thực quản do trào ngược.

Thành phần Gaviscon Dual Action

Mỗi gói Gaviscon Dual Action 10ml có chứa:

– Natri alginate: 500mg

– Natri bicarbonate: 267mg

– Calci carbonate: 160mg

Cách sử dụng Gaviscon Dual Action

– Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Dùng 1 – 2 gói, 4 lần/ngày (sau 3 bữa ăn và lúc đi ngủ hoặc theo hướng dẫn).

– Trẻ em 6-12 tuổi: Dùng 1 gói, 4 lần/ngày (sau 3 bữa ăn và lúc đi ngủ). Hoặc theo lời khuyên của bác sĩ.

– Người cao tuổi: Không cần điều chỉnh liều đối với nhóm tuổi này

Lưu ý:

– Lắc đều trước khi sử dụng.

– Không sử dụng Gaviscon Dual Action cho người quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của sản phẩm.

– Không khuyên dùng đối với trẻ em dưới 6 tuổi.

Mua Gaviscon Dual Action chính hãng ở đâu?

Nhathuocsuckhoe.com cam kết cung cấp các sản phẩm Gaviscon Dual Action chính hãng 100%. Để đặt hàng quý khách có thể chọn một trong các hình thức sau:

1. Mua hàng online tại website: nhathuocsuckhoe.com bằng cách nhấp chuột vào nút “Mua hàng” được đặt tại mỗi danh mục thông tin chi tiết của sản phẩm.

2. Mua hàng trực tiếp tại địa chỉ:

– Hà Nội:
– 129 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
– 692 Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

– Hồ Chí Minh: Số 62, Yên Đỗ, Phường 1, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

– Điện thoại liên hệ: 024.6652.3810

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Gaviscon Dual Action

Quy cách: hộp 24 gói x 10ml

Xuất xứ: Anh

Nhà sản xuất: Reckitt Benckiser

Gía của 01 gói Gaviscon Dual Action: 6.000vnđ

Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến bác sỹ hoặc dược sỹ.

Để xa tầm tay trẻ em.

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *